Loading ...
Hệ thống cơ sở Đoàn
Danh sách Bí thư đoàn khối CNVC
Thứ 4, 03/10/2012 - 17:38
Danh sách Bí thư đoàn khối CNVC

 

Đơn vị (Khối)

Họ và tên

Chức danh

Điện thoại

Đoàn Khối công nghiệp HN

Doankhoicnhn@gmail.com

Đặng Quang Hải

Bí Thư

0904269456

Nguyễn Tuấn Việt

PBT

0985093797

Công an Thành phố Hà Nội

Banthanhniencahn@gmail.com

Trần Thanh Tùng

Bí thư

0904001077

Bùi Nhật Quang

PBT

0988386828

Nguyễn Xuân Khoa

PBT

0983911581

Bộ Tư lệnh Thủ đô

Nguyen_ninh_80@yahoo.com

Nguyễn Văn Ninh

(Trợ lý thanh niên)

 

0975707374

Đoàn Khối các cơ quan TP Hà Nội

Tndcdhanoi@yahoo.com

Phạm Thị Nguyên Hạnh

Bí thư

0985060677

Nguyễn Phương Thảo

PBT

0986519629

Nguyễn Thiên Tú

PBT

0912537118

Trần Mạnh Hà

PBT

0912955566

TCT Xây dựng Thăng Long

Thanhkiet202@gmail.com

Nguyễn Đức Mạnh

Bí thư

0985139269

Hoàng Việt Cường

PBT

0915550007

Lưu Minh Quang

PBT

0989784898

TCT Xây dựng Công trình GT 1

Dohungcienco1@yahoo.com

Đỗ Huy Hưng

Bí thư

0912252595

Đỗ Đình Nghị

PBT

0978381381

Lưu Quang Vinh

PBT

0913008153

TCT Xuất nhập khấu và Xây dựng VN

Thuyvinaconex@yahoo.com

Nguyễn Xuân Thùy

Bí thư

0985290305

Phạm Quốc Hưng

PBT

0983239329

Nguyễn Thị Thanh Thủy

PBT

0989836808

TCT cơ khí xây dựng COMA

Vutheanhhp@gmail.com

Vũ Thế Anh

Bí thư

0912230221

Đỗ Văn Điệp

PBT

0436246146

Trần Diệu Hương

PBT

0912014989

Bưu chính – Viễn thông

Doanbcvthn@gmail.com

Đào Tiến Dũng

Bí thư

0942299696

Nguyễn Trân Chính

PBT

0915540003

Lê Thanh Hằng

PBT

0943456955

TCT Thương mại Hà Nội

Doanthanhnien@haprogroup.vn

Nguyễn Thị Thúy Hằng

Bí thư

0904183535

Trần Thu Phương

PBT

0983955067

Nguyễn Tuấn Anh

PBT

0989055904

 

 

 

 

TCT Vận tải Hà Nội

Namnt@transerco.com.vn

Nguyễn Tuấn Anh

Bí thư

0989055904

Nguyễn Minh Tuấn

PBT

0982116996

Tạ Minh Khang

PBT

0907909068

Võ Hương Giang

PBT

0904331589

TCT Đầu tư và phát triển Nhà Hà Nội

Info@handico.com.vn

Vũ Huy Thắng

Bí thư

0989145154

Phạm Thị Thanh Nga

PBT

0989204182

Phạm Thu Trà 

PBT

01693172786

Công ty TNHH Cavico Việt Nam

Nguyễn Đức Thuận (CT)

 

0902198355

TCT Đầu tư xây dựng cấp thoát nước và môi trường Việt Nam

Congvt@viwaseen.com.vn

Vũ Thành Công -

Bí thư

0945558388

Đoàn Lan Anh

PBT

0984819519

Nguyễn Trung Hiếu

PBT

0989517009

TCT Đầu tư phát triển Hạ tầng Đô thị

Udic@udic.com.vn

Đỗ Đức Thịnh

Bí thư

0904281838

Nguyễn Hoàng Hải

PBT

0912496696

Phạm Quốc Dũng

PBT

0948301980

TCT Xây dựng Công trình GT 8

Doanthanhnien@cienco8.com

Nguyễn Hoàng Sơn

Bí thư

01236023456

Trần Xuân Sơn

PBT

0979233424

Phạm Văn Sáng

PBT

0912290876

TCT Xây dựng Hà Nội

Ngovietdan@fpt.vn

Nguyễn Đức Toàn

Bí thư

0912228587

Hoàng Văn Vân

PBT

0914639399

Đoàn Kim Phú

PBT

0902228484

TCT Cổ phần Sông Hồng

Thanhniensonghong@gmail.com

Dương Thị Bích

Bí thư

0982997509

Nguyễn Trung Thực

PBT

0913553962

Quản Trọng Lan

PBT

0932282688

TCT Du lịch Hà Nội

Kietnam0911@yahoo.com.vn

Bùi Thị Diệu Linh

Bí thư

0982171281

Đoàn Tuấn

PBT

0902362330

Vũ Quốc Trí

PBT

0983639588

Đoàn Khối Du lịch Hà Nội

Doankhoidulich@gmail.com

Nguyễn Huy Hải

Bí thư

0916268866

Hoàng Thanh Dũng

PBT

0989095646

Đoàn Khối Doanh nghiệp Hà Nội

Thuan2288@yahoo.com.vn

Nguyễn Thu Hương

Bí thư

0915112260

Đào Nguyên Đặng

PBT

0988014223

Sở Cảnh sát Phòng cháy Chữa cháy thành phố Hà Nội

Dtn.scspccc.hn@gmail.com

Hồ Việt Dũng

Bí thư

0904299874

Đỗ Xuân Chi

PBT

0977999114

Đinh Thanh Hà

PBT

0903496336

TCT Điện lực Hà Nội

Tn.evnhanoi@gmail.com

Nguyễn Thị Thu Phương

Bí thư

0962025888

Lê Sĩ Thắng

PBT

0963812345

Nguyễn Xuân Giáp

PBT

0982282108

Công ty Cổ phần Quốc tế Sơn Hà

Doanthanhnien@sonha.com.vn

Nguyễn Thị Thu Trang

Bí thư

0987898488

Nguyễn Thị Hằng -

PBT

0986933336

Lê Đức Hiệp

PBT

0947000162

 

CÁC TIN TỨC KHÁC


batdongsanhungvuong.com